banner

Fyrri stjórnir KAÍ

Stjórnir KAÍ frá 1985.

28. Stjórn KAÍ 27.02.2016 – 25.02.2017: (5+3)
Reinharð Reinharðsson formaður
Helgi Jóhannesson vara-formaður
Halldór Pálsson ritari
María Jensen meðstjórnandi
Jacqueline Becker meðstjórnandi
Ævar Austfjörð varamaður
Valgerður Helga Sigurðardóttir varamaður
Rut Guðbrandsdóttir varamaður

27. Stjórn KAÍ 28.02.2015 – 27.02.2016: (5+3)
Reinharð Reinharðsson formaður
Helgi Jóhannesson vara-formaður
Halldór Pálsson meðstjórnandi
María Jensen meðstjórnandi
Jacqueline Becker meðstjórnandi
Indriði Jónsson varamaður
Gunnlaugur Sigurðsson varamaður
Rut Guðbrandsdóttir varamaður

26. Stjórn KAÍ 22.02.2014 – 28.02.2015: (5+3)
Reinharð Reinharðsson formaður
Helgi Jóhannesson vara-formaður
Guðni Már Egilsson meðstjórnandi
Indriði Jónsson meðstjórnandi
Halldór Pálsson meðstjórnandi
Anna Olsen varamaður
Gunnlaugur Sigurðsson varamaður
Ólafur Helgi Hreinsson varamaður

25. Stjórn KAÍ 17.02.2013 – 21.02.2014: (5+3)
Reinharð Reinharðsson formaður
Helgi Jóhannesson vara-formaður
Guðni Már Egilsson meðstjórnandi
Indriði Jónsson meðstjórnandi
Halldór Pálsson meðstjórnandi
Axel Baldursson varamaður
Gunnlaugur Sigurðsson varamaður
Ólafur Helgi Hreinsson varamaður

24. Stjórn KAÍ 18.02.2012 – 16.02.2013: (5+3)
Reinharð Reinharðsson formaður
Helgi Jóhannesson vara-formaður
Guðni Már Egilsson meðstjórnandi
Indriði Jónsson meðstjórnandi
Halldór Pálsson meðstjórnandi
Axel Baldursson varamaður
Gunnlaugur Sigurðsson varamaður
Jóhann Sigurðsson varamaður

23. Stjórn KAÍ 27.02.2011 – 17.02.2012: (5+3)
Reinharð Reinharðsson formaður
Helgi Jóhannesson vara-formaður
Kristján Gaukur Kristjánsson gjaldkeri
Jón Ingi Þorvaldsson ritari
Guðni Már Egilsson meðstjórnandi
Arnar Þór Björgvinsson varamaður
Indriði Jónsson varamaður
Gunnlaugur Sigurðsson varamaður

22. Stjórn KAÍ 27.02.2010 – 26.02.2011: (5+3)
Reinharð Reinharðsson formaður
Helgi Jóhannesson vara-formaður
Guðni Már Egilsson gjaldkeri
Einar Þórarinsson ritari
Daníel Sigurðsson meðstjórnandi
Arnar Þór Björgvinsson varamaður
Indriði Jónsson varamaður
Jón Ingi Þorvaldsson varamaður

21. Stjórn KAÍ 14.03.2009 – 27.02.2010: (5+3)
Reinharð Reinharðsson formaður
Helgi Jóhannesson vara-formaður
Kristján Gaukur Kristjánsson gjaldkeri
Jón Ingi Þorvaldsson ritari
Daníel Sigurðsson meðstjórnandi
Ágústa R. Andrésdóttir varamaður
Indriði Jónsson varamaður
Guðni Már Egilsson varamaður

20. Stjórn KAÍ 09.02.2008 – 14.03.2009: (5+3)
Reinharð Reinharðsson formaður
Gunnlaugur Sigurðsson vara-formaður
Willem Cornelius Verheul gjaldkeri
Jón Ingi Þorvaldsson ritari
Halldór Svavarsson meðstjórnandi
Anna Birna Rögnvaldsdóttir varamaður
Indriði Jónsson varamaður
Guðni Már Egilsson varamaður

19. Stjórn KAÍ 03.27.2007 – 09.02.2008: (5+3)
Reinharð Reinharðsson formaður
Gunnlaugur Sigurðsson vara-formaður
Kristján Gaukur Kristjánsson gjaldkeri
Atli Steinn Guðmudsson ritari
Halldór Svavarsson meðstjórnandi
Ágústa R. Andrésdóttir varamaður
Indriði Jónsson varamaður
Willem Cornelius Verheul varamaður

18. Stjórn KAÍ 11.02.2006 – 03.02.2007: (5+3)
Reinharð Reinharðsson formaður
Gunnlaugur Sigurðsson vara-formaður
Kristján Gaukur Kristjánsson gjaldkeri
Atli Steinn Guðmudsson ritari
Halldór Svavarsson meðstjórnandi
Arnar Hjartarsson varamaður
Eyþór Ragnarsson varamaður
Guðni Már Egilsson varamaður

17. Stjórn KAÍ 17.03.2005 – 11.02.2006: (5+3)
Ólafur Wallevik formaður
Reinharð Reinharðsson vara-formaður
Ásdís Elvarsdóttir gjaldkeri
Gunnlaugur Sigurðsson ritari
Halldór Svavarsson meðstjórnandi
Jón Ingi Þorvaldsson varamaður
Guðmundur H. Pétursson varamaður
Pétur Freyr Ragnarsson varamaður

16. Stjórn KAÍ 28.02.2004 – 17.03.2005: (5+3)
Ólafur Wallevik formaður
Halldór Svavarsson vara-formaður
Indriði Jónsson gjaldkeri
Reinharð Reinharðsson ritari
Gunnlaugur Sigurðsson meðstjórnandi
Jón Ingi Þorvaldsson varamaður
Guðmundur H. Pétursson varamaður
Perla Thorsteinson varamaður

15. Stjórn KAÍ 22.03.2003 – 28.02.2004: (5+3)
Ólafur Wallevik formaður
Halldór Svavarsson vara-formaður
Indriði Jónsson gjaldkeri
Reinharð Reinharðsson ritari
Ingólfur Snorrason meðstjórnandi
Hólmfríður Þórisdótir varamaður
Jón Ingi Þorvaldsson varamaður
Perla Thorsteinson varamaður

14. Stjórn KAÍ 18.04.2002 – 22.03.2003: (5+3)
Ólafur Wallevik formaður
Halldór Svavarsson vara-formaður
Indriði Jónsson gjaldkeri
Reinharð Reinharðsson ritari
Ingólfur Snorrason meðstjórnandi
Bryndís Valbjarnardóttir varamaður
Hólmfríður Þórisdóttir varamaður
Jón Ingi Þorvaldsson varamaður

13. Stjórn KAÍ 22.03.2001 – 18.04.2002: (5+3)
Ólafur Wallevik formaður
Halldór Svavarsson vara-formaður
Indriði Jónsson gjaldkeri
Reinharð Reinharðsson ritari
Ingólfur Snorrason meðstjórnandi
Bryndís Valbjarnardóttir varamaður
Helgi Jóhannesson varamaður
Ómar Ívarsson varamaður

12. Stjórn KAÍ 19.05.2000 – 22.03.2001: (5+3)
Ólafur Wallevik formaður
Jón Hákon Bjarnason vara-formaður
Indriði Jónsson gjaldkeri
Ómar Ívarsson meðstjórnandi
Halldór Svavarsson meðstjórnandi
Bryndís Valbjarnardóttir varamaður
Hannes Sveinsson varamaður
Reinharð Reinharðsson varamaður

11. Stjórn KAÍ 26.02.1999 – 19.05.2000: (5+3)
Ólafur Wallevik formaður
Jón Hákon Bjarnason vara-formaður
Halldór Svavarsson ritari
Ómar Ívarsson meðstjórnandi
Bogi Baldursson meðstjórnandi
Jónmundur Guðmarsson varamaður
Jón Ingi Þorvaldsson varamaður
Björn Þorsteinsson varamaður

10. Stjórn KAÍ 26.09.1998 – 26.02.1999: (5+3)
Ólafur Wallevik formaður
Jón Hákon Bjarnason vara-formaður
Helgi Jóhannesson gjaldkeri
Halldór Svavarsson ritari
Ólafur Helgi Hreinsson meðstjórnandi
Jónmundur Guðmarsson varamaður
Ása Ólafsdóttir varamaður
Grétar Halldórsson varamaður

9. Stjórn KAÍ 20.06.1996 – 26.09.1998: (5+3)
Karl Gauti Hjaltason formaður
Jón Hákon Bjarnason meðstjórnandi
Bjarni Ásmundsson meðstjórnandi
Gunnlaugur Sigurðsson meðstjórnandi
Hjalti Ólafsson meðstjórnandi
Jón Trausti Snorrason varamaður
Ásmundur Ísak Jónsson varamaður
Garðar Guðgeirsson varamaður

8. Stjórn KAÍ 31.01.1993 – 20.06.1996: (5+3)
Karl Gauti Hjaltason formaður
Stefán Alfreðsson vara-formaður
Bjarni Ásmundsson gjaldkeri
Jón Ívar Einarsson meðstjórnandi
Ingólfur Snorrason meðstjórnandi
Tryggvi Erlingsson varamaður
Sölvi Rafn Rafnsson varamaður
Matthías B. Matthíasson varamaður

7. Stjórn KAÍ 19.03.1991 – 31.01.1993: (5+3)
Karl Gauti Hjaltason formaður
Sigurjón Gunnsteinsson vara-formaður
Bjarni Ásmundsson gjaldkeri
Ólafur Helgi Hreinsson landsliðsmál
Gunnar Halldórsson meðstjórnandi
Helgi Jóhannesson varamaður
Sölvi Rafn Rafnsson varamaður
Matthías B. Matthíasson varamaður

6. Stjórn KAÍ 11.03.1990 – 19.03.1991: (7+3)
Karl Gauti Hjaltason formaður
Sigurjón Gunnsteinsson vara-formaður
Einar Einarsson gjaldkeri
Gunnar Halldórsson landsliðsmál
Helgi Jóhannesson meðstjórnandi
Matthías B. Matthíasson meðstjórnandi
Pétur H. Petersen meðstjórnandi
Magnús Sveinsson varamaður
Árni Einarsson varamaður
Ólafur Helgi Hreinsson varamaður

5. Stjórn KAÍ 29.01.1989 – 11.03.1990: (7+3)
Karl Gauti Hjaltason formaður
Sylvía Gústafsdóttir vara-formaður
Hildur Svavarsdóttir gjaldkeri
Reinharð Reinharðsson ritari
Sigurjón Gunnsteinsson landsliðsmál
Sigfús Sigurðsson meðstjórnandi
Jón Ásgeir Blöndal meðstjórnandi
Davíð B. Haralds varamaður
Gerard Chinotti varamaður
Helgi Jóhannesson varamaður

4. Stjórn KAÍ 22.10.1987 – 29.01.1989: (5+3)
Karl Gauti Hjaltason formaður
Stefán Alfreðsson vara-formaður
Davíð B. Haralds gjaldkeri
Reinharð Reinharðsson ritari
Sylvía Gústafsdóttir fundaritari
Gísli Pálsson varamaður
Einar Gröndal varamaður
Gylfi Skarphéðinsson varamaður

3. Stjórn KAÍ 07.12.1986 – 25.10.1987: (5+3)
Karl Gauti Hjaltason formaður
Stefán Alfreðsson vara-formaður
Davíð B. Haralds gjaldkeri
Gestur Skarphéðinsson ritari
Gísli Pálsson fundaritari
Bjarni Ásgeirsson varamaður
Þorsteinn Einarsson varamaður
Guðlaugur Davíðsson varamaður

2. Stjórn KAÍ 24.11.1985 – 07.12.1986: (5+3)
Karl Gauti Hjaltason formaður
Ævar Þorsteinsson vara-formaður
Davíð B. Haralds gjaldkeri
Stefán Alfreðsson ritari
Gestur Skarphéðinsson fundaritari
Gísli Pálsson varamaður
Árni Einarsson varamaður
Kristín Einarsdóttir varamaður

1. Stjórn KAÍ 28.02.1985 – 24.11.1985: (5+3)
Hannes Hilmarsson formaður
Karl Gauti Hjaltason vara-formaður
Davíð B. Haralds gjaldkeri
Stefán Alfreðsson ritari
Ævar Þorsteinsson fundaritari
Atli Erlendsson varamaður
Ágúst Österby varamaður
Jónina Olesen varamaður

Karatenefnd ÍSÍ 24.10.1984 – 28.02.1985: (3+2)
Hannes Hilmarsson formaður
Karl Gauti Hjaltason ritari
Stefán Alfreðsson gjaldkeri
Árni Einarsson varamaður
Ágúst Österby varamaður
Hermann Guðmundsson Framkvæmdastjóri ÍSÍ

Landsliðsnefnd Ísland í karate 29.04.1984 – 24.10.1984: (3+2)
Hannes Hilmarsson formaður
Karl Gauti Hjaltason ritari
Stefán Alfreðsson gjaldkeri
Árni Einarsson varamaður
Ágúst Österby varamaður